Hưởng ứng Chương trình tình nguyện “ Đông ấm vùng cao” năm 2023 và “ Xuân tình nguyện” năm 2024 của Ban thường vụ Huyện Đoàn, Ủy ban Hội LHTN Việt Nam huyện Cẩm Giàng. Sáng ngày 08/01/2024 BGH trường THCS Cẩm Phúc cùng toàn thể cán bộ giáo viên và học sinh nhà trường đã tham giao ủng hộ.![](/null/viet_tin/images/%e1%ba%a2nh%20b%c3%aca%20xu%c3%a2n%20t%c3%acnh%20nguy%e1%bb%87n.jpg)
Thầy Vũ Xuân Nhu – Hiệu trưởng trường THCS Cẩm Phúc tham gia
“Đông ấm vùng cao” năm 2023 và “Xuân tình nguyện” năm 2024
Chương trình tình nguyện “Đông ấm vùng cao” và “Xuân tình nguyện” là hoạt động thường niên thể hiện tinh thần xung kích tình nguyện long tương thân tương ái và trách nhiệm của tuổi trẻ với cộng đồng xã hội; đặc biệt là người dân, trẻ em có hoàn cảnh khó khăn……
![](/null/viet_tin/images/C%c3%b4%20h%e1%ba%a1nh%20%e1%bb%a7ng%20h%e1%bb%99.jpg)
Hình ảnh cán bộ giáo viên nhà trường tham gia quyên góp ủng hộ
“Đông ấm vùng cao” năm 2023 và “Xuân tình nguyện” năm 2024
Ban thường vụ Huyên Đoàn phấn đấu xây dựng 01 công trình thanh niên cấp Huyện, tặng ít nhất 50 xuất học bổng, xuất quà cho thanh thiếu nhi có hoàn cảnh khó khan tại Huyên Cẩm Giàng và tham gia ủng hộ chương trình Chương trình tình nguyện “Đông ấm vùng cao” cấp tỉnh tai xã Quyết Tiến, huyện Quản Bạ, tỉnh Hà Giang.
![](/null/viet_tin/images/%e1%ba%a2nh%20h%e1%bb%8dc%20sinh%201.jpg)
![](/null/viet_tin/images/%e1%ba%a2nh%20h%e1%bb%8dc%20sinh%202.jpg)
![](/null/viet_tin/images/%e1%ba%a2nh%20h%e1%bb%8dc%20sinh%203.jpg)
Hình ảnh học sinh trường tham gia quyên góp ủng hộ
“Đông ấm vùng cao” năm 2023 và “Xuân tình nguyện” năm 2024
Tác già: Lê Việt Thương